Saturday, July 16, 2016

EUROPA LIGI: DROO RAUNDI YA 3 MTOANO YAFANYIKA

DROO ya Raundi ya 3 ya Mtoano ya UEFA EUROPA LIGI ilifanyika Jana huko Nyon, Switzerland na kuhusisha Timu kadhaa maarufu zikiwemo Saint-Étienne itakayocheza na AEK Athens huku West Ham, Spartak Moskva na Timu ya Straika mahiri wa Tanzania, Mbwana Samatta, Genk zikiwemo.
West Ham watacheza na Mshindi kati ya Shakhtyor Soligorsk ya Belarus na Domžale ya Slovenia.
Nao Genk, ambao waliifunga Budućnost Podgorica ya Montenegro 2-0 katika Mechi ya Kwanza ya Raundi ya Pili ya Mtoano ya UEFA EUROPA LIGI na Mbwana Samatta kufunga Bao, wakishinda Mechi ya Marudiano watacheza na Mshindi kati ya Häcken ya Sweden na Cork City ya Ireland kwenye Raundi ya 3 ya Mtoano.

Washindi wa Raundi ya 3 ya Mtoano wataingia Raundi ya Mwisho ya Mchujo ambayo ndio Raundi ya mwisho kabla Makundi kuanza.

Raundi ya 3 Mtoano (Mechi kuchezwa Julai 28 na Agosti 4)
RoPS Rovaniemi (FIN)/Lokomotiva Zagreb (CRO) v Vorskla Poltava (UKR)
Saint-Étienne (FRA) v AEK Athens (GRE)
Cliftonville (NIR)/AEK Larnaca (CYP) v Spartak Moskva (RUS)
Pandurii Târgu Jiu (ROU) v Kairat Almaty (KAZ)/Maccabi Tel-Aviv (ISR)
Vojvodina (SRB)/Connah's Quay (WAL) v Dinamo Minsk (BLR)/St Patrick's Athletic (IRL)
Partizan (SRB)/Zagłebie Lubin (POL) v Strømsgodset (NOR)/SønderjyskE (DEN)
Austria Wien (AUT)/Kukës (ALB) v Shirak (ARM)/Spartak Trnava (SVK)
Hertha Berlin (GER) v Brøndby (DEN)/Hibernian (SCO)
West Ham United (ENG) v Shakhtyor Soligorsk (BLR)/Domžale (SVN)
Luzern (SUI) v Sassuolo (ITA)
AIK Solna (SWE)/Europa (GIB) v Panathinaikos (GRE)
İstanbul Başakşehir (TUR) v Rijeka (CRO)
Videoton (HUN)/Čukarički (SRB) v Midtjylland (DEN)/Vaduz (LIE)
Levadia Tallinn (EST)/Slavia Praha (CZE) v Rio Ave (POR)
Zimbru Chisinau (MDA)/Osmanlıspor* (TUR) v Maccabi Haifa (ISR)/Nõmme Kalju (EST)
Heracles (NED) v Arouca (POR)
Piast Gliwice (POL)/IFK Göteborg (SWE) v Beroe Stara Zagora (BUL)/HJK Helsinki (FIN)
Birkirkara (MLT)/Hearts (SCO) v Krasnodar (RUS)
Aberdeen (SCO)/Ventspils (LVA) v Maribor (SVN)/Levski Sofia (BUL)
Debrecen (HUN)/Torpedo-Belaz Zhodino (BLR) v Rapid Wien (AUT)
Admira Wacker Mödling (AUT)/Käpäz (AZE) v Slovan Liberec (CZE)
AZ Alkmaar (NED) v Giannina (GRE)/Odd (NOR)
Lille (FRA) v MTK Budapest (HUN)/Qäbälä (AZE)
Genk (BEL)/Budućnost Podgorica (MNE) v Häcken (SWE)/ Cork City (IRL)
Gent (BEL) v Viitorul Constanţa (ROU)
Slovan Bratislava (SVK)/Jelgava (LVA) v Omonia (CYP)/Beitar Jerusalem (ISR)
Oleksandriya (UKR) v laşi (ROU)/Hajduk Split (CRO)
Neftçi PFK (AZE)/Shkëndija (MKD) v Mladá Boleslav (CZE)
KR Reykjavík (ISL)/Grasshoppers (SUI) v Apollon Limassol (CYP)

Raundi ya Mwisho Mchujo
-Timu 29 zitafuzu kutoka UEFA Europa Ligi Raundi ya 3 Mtoano na kuunganishwa na Timu 15 kutoka Raundi ya 3 ya Mtoano ya UEFA CHAMPIONS LIGI.

Makundi (Droo Agosti 26)
Schalke (GER)
Zenit (RUS)
Manchester United (ENG)
Athletic Club (ESP)
Internazionale Milano (ITA)
Fiorentina (ITA)
Braga (POR)
Standard Liège (BEL)
Celta Vigo (ESP)
Feyenoord (NED)
Mainz (GER)
FC Zürich (SUI)
Southampton (ENG)
Nice (FRA)
Zorya Luhansk (UKR)
Konyaspor (TUR)
 

10 zitatoka Raundi ya mwisho ya Mchujo ya UEFA Champions Ligi
Round ya Mtoano ya Timu 32 (Droo 12 Desemba)
10 zitatoka Makundi UEFA Champions Ligi