Thursday, August 24, 2017

ZLATAN IBRAHIMOVIC AONGEZA MWAKA MMOJA KUICHEZEA MAN UNITED.

Mhojiwaji: Je! Tuna tarehe rasmi ya kurudi Zlatan? Kuna uvumi wa wakati wa Krismasi ... 
Ibrahimovic: Sijui. Najisikia vizuri. Kuna watu wengine ambao hawajui hata kujeruhiwa kwangu kuzungumza mwaka mmoja, miezi tisa ... Mimi huchukua siku kwa siku. Ninapo tayari niko tayari na wakati wa siku inakuja nitakuwa tayari zaidi kwa sababu sio juu ya kurudi na kucheza kwa asilimia 50, asilimia 80, kwa sababu sitaki kuwa na udhuru wowote wakati ninapokuwa Shamba, kama 'amejeruhiwa, amekuja tu'. Ninapokuja niko nyuma.
Ninataka kuwa na shinikizo sawa na kila mwaka nimekuwa na matarajio sawa kama daima. Interviewer: Na wakati uko tayari umechagua kurudi kwa Man United. Je, timu nyingine zilizingatia? Ibrahimovic: Kulikuwa na timu kadhaa zinazofikia nje ambao walitaka kuwa na Ibra-cadabra katika timu yao ... lakini nilikuwa na mwaka mzuri sana na United. Tulikuwa na msimu mkubwa, tulishinda nyara tatu, vijana wa ajabu, klabu nzuri, kocha niliyejua tangu zamani na familia yangu ilifurahi. Si mara zote kuhusu kitu cha michezo ulichochagua unaposaini kwa klabu. Nina hali ambapo nadhani digrii 360 kuzunguka kwangu, hivyo kila mtu anafurahi kama hii na ninafurahi sana. Furaha haina thamani, hivyo mwaka huu mimi kucheza kwa bure kama mwaka jana. Mhojiwaji: Huwezi kuacha mpaka utapata cheo cha Ligi Kuu utakuwa? Ibrahimovic: Nimekuja kumaliza kile nilichoanza. Mhojiwaji: Romelu Lukaku ni saini mpya huko. Je! Unatarajia kucheza pamoja naye? Ibrahimovic: Ninafurahi alikuja. Nadhani timu ina nguvu zaidi msimu huu kuliko msimu uliopita. Kwa hakika tulipoteza Rooney ambaye ni hadithi ya klabu lakini tulichukua wachezaji watatu wapya na kwa wachezaji watatu hawa timu imara. Kuanzia mwaka wa kwanza kwenda timu imekuwa kushinda nyara na kujifunza dhabihu unazopaswa kushinda nyara na sehemu ya akili. Hiyo ndio nadhani kocha ameletwa ndani ya timu, jambo la akili, na mimi kama mchezaji pia, shinikizo uliloweka kushinda malengo unayotaka kushinda. Kuweka saini Lukaku inatufanya kuwa na nguvu zaidi kwa sababu ana sifa tofauti kutoka kwangu kama mshambuliaji na Rashford kama mshambuliaji. Yeye ni mtu mwenye nguvu na ataleta ubora wa ziada katika mchezo.